KAT-TUN Underground
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
A one stop shopping for any products and services that people can ever imagine about JE [KAT-TUN].

ประกาศ # 10: เรื่องความล่าช้าในการส่งของที่ยังค้างอยู่ค่ะ [Update รับทางไปรษณีย์]

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ

ประกาศ # 10: เรื่องความล่าช้าในการส่งของที่ยังค้างอยู่ค่ะ [Update รับทางไปรษณีย์] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประกาศ # 10: เรื่องความล่าช้าในการส่งของที่ยังค้างอยู่ค่ะ [Update รับทางไปรษณีย์]   ประกาศ # 10: เรื่องความล่าช้าในการส่งของที่ยังค้างอยู่ค่ะ [Update รับทางไปรษณีย์] I_icon_minitimeTue Apr 20, 2010 11:00 am

ประกาศเรื่องความล่าช้าในการส่งของที่ยังค้างอยู่ค่ะ

เรื่องของที่ยังค้างอยู่ที่ผู้ส่งค่ะ บางท่านอาจจะได้รับของทางไปรษณีย์ไปแล้วบ้างสำหรับกรณีรับทางไปรษณีย์
บางท่านอาจจะยังไม่ได้รับเลย โดยเฉพาะการรับเอง เพราะจุดนัดหมายของเรานั้น (พูดไปก็เศร้าใจ)
สาเหตุก็พอชี้แจงไปแล้วกับบางท่านที่ mail เข้ามาสอบถามนะคะ แต่ชี้แจงตรงนี้ด้วยดีกว่าเน๊อะ

ของบางส่วนอยู่ที่ผู้ส่งเอง อันนี้สำหรับคนที่แจ้งรับเอง คงต้องรบกวนรอเหตุการณ์สงบอีกนิด หรือ ถ้ามันจะไม่สงบแน่ ๆ คงต้องหาที่นัดหมายใหม่ เพราะรอมาเดือนนึงแระ ของไม่ได้ส่งสักทีน่ะค่ะ

บางส่วนที่แจ้งรับทางไปรษณีย์ กรณีเป็น Photobook YamaNade จะได้รับแล้ว แต่ถ้าเป็น Photobook Bandage ยังไม่ได้รับ
สาเหตุเพราะ Photobook Bandage (และ Mag อื่น ๆ) อยู่ที่บ้านแถบราชประสงค์ ไม่สามารถไปเอาได้เลย =*= อยากจะย่องไปตอนม๊อบหลับก็ไม่กล้า เพราะว่าแต่ละวันจะไปไหนบ้างก็ไม่รู้ เหอ ๆ

และประกอบกับ เดือน 5 ผู้ส่งจะไปตะลอนทัวร์ตามดู KAT-TUN ที่ญี่ปุ่น ดังนั้นแล้วววววว เวลาเราช่างน๊อยยยยยนิดจริง ๆ Neutral

เสนอเป็นอย่างนี้ดีมั๊ยคะ (ดีรึเปล่าน๊าาาา)
ไหน ๆ ออกจากบ้านก็ไม่ปลอดภัย นัดกันที่ใหม่ก็คาดว่าจะสะดวกคนนึง ไม่สะดวกอีกคนนึงแน่ ๆ
รอรับพร้อมของหน้าคอนทัวร์ KAT-TUN เลยมั๊ยคะ ตอนกลับจากญี่ปุ่น (จะได้เีสี่ยงตายรอบเดียว??)
กำหนดการกลับจากญี่ปุ่นคือต้นเดือน 6 เลย ดังนั้น ขอนัดเป็นวันที่อาทิตย์ที่ 6 มิถุนายน 2010 ช่วงบ่าย ๆ เลยดีมั๊ยคะ?

ปล มันก็เป็นแค่กำหนดการคร่าว ๆ น่ะนะคะ ถ้ามีลู่ทางส่งของได้เร็วกว่านี้จะ email แจ้งไปอีกครั้งนะคะ แต่เดือนนี้ก็เหลือแค่อาทิตย์หน้าอาทิย์เีดียว จะคลี่คลายมั๊ยละนี่ เฮ้ออออ....

ขออภัยอย่างสูงมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

++++++

Update ค่าาาาาา

ย่องไปเอาของมาแล้ว สำหรับผู้ที่ต้องการรับทางไปรษณีย์แทน รบกวน Mail แจ้งความจำนงได้เลยจ้า Smile

kattun_underground@hotmail.com

ขอบคุณนะคะ

แก้ไขล่าสุดโดย KAT-TUN Underground เมื่อ Wed Apr 28, 2010 3:14 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
i_aon

: 32

ประกาศ # 10: เรื่องความล่าช้าในการส่งของที่ยังค้างอยู่ค่ะ [Update รับทางไปรษณีย์] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศ # 10: เรื่องความล่าช้าในการส่งของที่ยังค้างอยู่ค่ะ [Update รับทางไปรษณีย์]   ประกาศ # 10: เรื่องความล่าช้าในการส่งของที่ยังค้างอยู่ค่ะ [Update รับทางไปรษณีย์] I_icon_minitimeTue Apr 20, 2010 6:06 pm

หนูว่ากำลังจะเมลล์ไปถามพี่เรื่องโฟโต้บุคแบนเดจจ์ เพราะอยู่ๆเกิดสับสนในตัวเองขึ้นมาซะงั้น 555555555555+

เรื่องรับของหนูยังมะออกความเห็นตอนนี้ได้ไหมง่าาาาา เพราะต้องรอดูผลแอดก่อน (เครี๊ยดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด) Crying or Very sad Crying or Very sad

สำหรับหนู...ถ้ามันสงบก็น่าจะไปได้.....(ในกรณีที่หนูไม่ติดมหาลัยเชียงใหม่ด้วย...- -" โหย...ไม่งั้นเดินทางกันมันส์เลย 55555555+)

(งี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด)
ขึ้นไปข้างบน Go down

ประกาศ # 10: เรื่องความล่าช้าในการส่งของที่ยังค้างอยู่ค่ะ [Update รับทางไปรษณีย์]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ประกาศ # 12: ติดตามสินค้า Update ทั้งเก่าและใหม่ได้ทาง FB แล้วจ้า
» ประกาศ # 11: แจ้งเลื่อนการรับของหน้าคอนกรณี Pamphlet
» ประกาศ!!:: ทางร้านได้เปลี่ยน Website แล้วจ้า....
» ประกาศ!!:: ทางร้านได้เปลี่ยน Website แล้วจ้า....
» ประกาศ # 11: Pamphlet Arena Tour 2010 ส่งมาถึงแล้วค่ะ