KAT-TUN Underground
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
A one stop shopping for any products and services that people can ever imagine about JE [KAT-TUN].

New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ

Go down 
MickeyMe
Hideaki
kamesuki
Little_JJ
NUGZ*
kingjinandqueenme
*โบว์คาเมะ
unicon_G
^^akatang^^
AmeKame
angel_k
pear_yamapee
k.kei2jin
Admin
18 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeMon Sep 14, 2009 4:05 pm

Yo!!!

สำหรับคนที่เข้า topic นี้ได้ ยินดีด้วย(จะยินดีเพื่อ??) คุณได้เข้าสู่หลุมอย่างเป็นทางการแล้ว 5555
ความจริงไม่มีอะไรมาก แค่เข้ามาแจ้ง password เฉยๆ Razz

อยากพร่ำเพ้อ เวิ่นเว้อ หรือจะทำอะไรได้ตามต้องการ คุณสามารถท่องไปได้ทุกที่ในหลุมนี้ เพราะ......
"Club นี้ไม่มีกฎ เพราะกฎมีไว้ให้แหก"

Password สำหรับเข้าไปแก้ไขข้อมูล = undergroundclub

**เราอยากเป็นคนกลุ่มเล็ก ๆ ที่รักกันนาน ๆ หวังอย่างมากว่าคงจะไม่มีการเอา login ไปให้คนอื่นใช้นะคะ เพราะทุกคนที่เราเลือกมา คือคนที่เราไว้ใจ...กรุณาอย่าทำให้ความไว้ใจของเราสูญเปล่า ...เราอยากอยู่อย่างสงบค่ะ Very Happy **

Update :: 2009.09.15

แง่มๆๆๆ เข้ามาบอกทางเข้าหน้าแก้ไข profile จ๊ะ

จะอยู่ด้านบนตัววิ่ง เมนูดำทะมึนๆๆ อ่ะค่ะ เขียนว่า " Pf " จิ้มตามไปแก้ไขเลยจ้าา

Thank you. pig

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Tue Sep 15, 2009 5:32 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://undergroundclub.forumth.com
k.kei2jin

k.kei2jin

New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeMon Sep 14, 2009 9:47 pm

รับทราบคร้าบบบบ Very Happy
pear_yamapee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeMon Sep 14, 2009 9:52 pm

รับทราบค่ะ Very Happy
angel_k

angel_k

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeMon Sep 14, 2009 9:55 pm

เข้ามารับทราบด้วยคนค่า
AmeKame

AmeKame

: 40

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeMon Sep 14, 2009 10:02 pm

โอ๊ะ เข้ามารับทราบด้วยคนจิ อิอิ lol! เด๋วจะไม่อินเทรนด?(??)

ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกคนแล้วกัน "กฏมีไว้แหก" ก็ควรแหกในหลุมนี้ดีกว่านะ อย่าไปแหกข้างนอกเลย ขี้เกียจงานเข้า 555+

กุ้ง..... มาเป็นรีพอร์ตเตอร์ประจำห้องข่าวซะนะ มาช่วยกัน 555+ อะเมะโง่ปุ่นอ่ะ Sad
^^akatang^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeMon Sep 14, 2009 10:12 pm

โอเค รับทราบค่ะ
ขอบอก แอบปลื้มมมมม
click ที อิจินขึ้นมา อ๊ากกกกกกกกกกกกกกก มีความสุข
ฮ่าๆๆๆๆ
unicon_G

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeMon Sep 14, 2009 10:25 pm

รับทราบค่ะ....ว่าแต่เอิ่มม...ข้อมูลมันแก้ไขยังไง??????? เอิ๊กกกกกกๆๆๆๆ
*โบว์คาเมะ

*โบว์คาเมะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeMon Sep 14, 2009 10:39 pm

รับทราบจ้า
แต่ยังหาที่แก้ข้อมูลไม่เจอ
เด๋วขอไปศึกษาก่อนนะคะ

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 11:38 am

รับทราบด้วยคนค่ะ

ขอบอก...แอบจี๊ดกับDIS...สีแดงดำ...มากกกกกค่ะ...เห็นแล้วโดนอย่างแรง

ชอบๆอ่า...สุดยอดค่ะ...มันโดนมากอ่า
NUGZ*

NUGZ*

: 33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 2:06 pm

รับทราบค่ะ :]
ชอบเฮดม๊ากมากค่ะ ดูยิ่งใหญ่สุดๆ
Little_JJ

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeTue Sep 15, 2009 6:33 pm

รับทราบคร่าาา

เฮดบอร์ดไฟฟู่ฟ่ามากก
kamesuki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeWed Sep 16, 2009 10:03 pm

หุ หุ ดีใจมากๆเลยฮับที่ได้เข้ามาอ่ะ
เฮดไฉไลมากๆเลยคร้าบ พี่น้อง อิ อิ ชอบชะมัดเลย
Hideaki

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeThu Sep 17, 2009 4:02 pm

พระเจ้า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! affraid affraid
บอร์ดอลังการมากมาย ปลาบปลื้ม....... Razz Razz Razz
รู้สึกดีจังที่ได้มาเป็นส่วนหนึ่งของที่นี่
รับทราบนะคะ
อุอุอุ กฏมีไว้แหกกกกกกกกกกกกกกกกกก!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ชอบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
MickeyMe

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeFri Sep 18, 2009 7:31 pm

ฮ่าา า หลุมอิสระ เเหกได้เรื่อยเปื่อย ชอบมากมายยย ย 555 5

รับทราบทุกอย่าง เเละจะเเหกทุกอย่างตามนิยามของคลับค่ะ
555 5

จะเเหกอย่างเคร่งครัด ข้าขอสาบาน > <* Twisted Evil
ayumiiz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeFri Sep 18, 2009 11:29 pm

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แอบส่องหลุมนี้อยู่หลายวัน ได้เข้าหลุมอย่างเป็นทางการซะที อิอิ

จะสอบแล้วยังไม่ได้อ่านหนังสือเลย แต่ไม่เจียม แอบมาส่องหลุมต่อ ฮ่าๆ

มารับทราบแล้วทุกประการเจ้าค่าาาาาาาาา lol!
i_aon

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeMon Sep 21, 2009 9:58 pm

โอ๊สสสสส !

วันนี้เข้าบอร์ดวันแรกค่ะ ฮ่าๆๆๆๆ

ไม่มีปุ่นฟาสรีเพลย์ใช่ไหมอะคะ มองหาไม่เจอ(หรือว่าตาไม่ดีเอง?)
Liily~*

Liily~*

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 6:24 pm

เอ่อ มาเม้นช้าไปมั้ยเนี้ยะ ฮ่าฮ่า
เอาเป็นว่า รับทราบทุกข้อทุกประการค่า
เพื่อความสงบสุขจะแหกอย่างมีระเบียบเน้อออ pirat
tpjhae

: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ   New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ I_icon_minitimeWed Sep 30, 2009 8:31 pm

รับทราบค่ะ
หลังจากที่แอบเข้ามาส่องอยู่นาน
ได้เข้าแล้ว เย้ ๆ รู้สึกดีมากค่ะ ที่ได้เข้ามา

กฎมีไว้แหก โอเคค่ะ โอเค 555 5

New member เข้ามาก่อนหน่อยนะจ๊ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1